Social Icons

Contact us

E-Mail: maliasilizetu@gmail.com

1 comment:

  1. helo habari za kazi natumai mu buheri wa afya njema hapa mufindi media group wazarishaji wa website ya mufindiradio.com mkoa wa Iringa
    tumekuwa tukipia mara kwa mara ktk blog yenu ni kweli inapendeza sana tunawatakia kazi njema.
    mhimu tunaomba kushirikiana nanyi katika masuala ya habari hasa hizi za utalii ili kuleta hamasa zaidi kwa watanzania wengi hasa wa huku kwetu Iringa.
    tunaweza kushare habari kwa kupeana link za vituo vyetu
    kwa link ya kwetu ni www.mufindiradio.com ambapo tunaweka taarifa kila baada ya saa moja karibuni sana ndugu zetu

    ReplyDelete